Wednesday, May 25, 2022

કપીવા (Kapiva)નાં રિસર્ચની રેંજ હવે તમારા આહારમાં ઉમેરવા માટે વજનના આયુર્વેદિક મેનેજમેન્ટ પ્રોડક્ટ્સને સપોર્ટ કરે છે!


તમારા વજનને સંચાલિત કરવું અને સ્વસ્થ જીવનશૈલીને ઉકેલવું એટલું સરળ નથી જેટલું આપણે જે ઝડપી ગતિમાં ચાલતા જીવનમાં રહીએ છીએ તે આ વધતી જતી આરોગ્ય ચિંતાને કારણે, આધુનિક આયુર્વેદિક જીવનશૈલી બ્રાન્ડ, કપીવા (Kapiva) એ રિસર્ચ અને સાયન્સ સમર્થિત વજનના મેનેજમેન્ટ પ્રોડક્ટ્સ તૈયાર કર્યા છે જેને તમારા દૈનિક આહારમાં સરળતાથી ઉમેરી શકાય છે. શક્તિશાળી ઘટકો, જે લાંબા સમયના પ્રભાવી પરિણામો તરફ લઈ જાય છે જેના માટે કપીવા (Kapiva) પ્રખ્યાત છે.

દરેક વ્યક્તિ સ્વયંના વજનને કંટ્રોલ કરવા માટે વિવિધ આહાર અજમાવવાથી લઈને સપ્લિમેન્ટ્સનો ઉપયોગ કરવા સુધી, ઘણી વસ્તુઓ કરી શકે છે. હકીકત એ છે કે આ વલણો તરીકે ગાયબ થઈ જાય છે અને કંઈપણ નક્કર થતું જ નથી. અમે માનીએ છીએ કે તમે જે કંઈપણ અપનાવો તે ટકાઉ અને તદ્દન શાબ્દિક રીતે ‘તમારા માટે વર્કઆઉટ’ હોવું અનિવાર્ય છે.

ચરબી ઉતારવાની બિનઆરોગ્યપ્રદ રીતો આપણી માટે બહેતર કરવા કરતાં વધુ નુકસાન કરી શકે છે. જો અમે તમને કહીએ કે એક સરળ વર્કઆઉટ અને ડાયેટ શેડ્યૂલ સાથે આ કેલરી ધટાડવાની કોઈ રીત છે?

વજનને નિયંત્રિત કરવા માટેની આયુર્વેદિક દવાઓ એ ઉપચારની સમગ્ર માર્ગ છે. તે શુદ્ધ, વિશ્વાસપાત્ર, સાબિત અને સંતુલિત જીવનશૈલીના સિદ્ધાંતને સપોર્ટ કરે છે. તેનો વ્યવસ્થિત અભિગમ ટકાઉ છે અને તમને લાંબા સમયના પ્રભાવી પરિણામો આપશે.

કેવી રીતે કપીવા (Kapiva) તમને સુરક્ષિત આયુર્વેદિક વજન ઘટાડવાની યાત્રા પર લઈ જાય છે

જ્યારે અહીં અનંત આહાર યોજનાઓ, પૂરક અને ભોજન બદલવાની યોજનાઓ છે જે ત્વરિત વજન ઘટાડવાના દાવા કરે છે, ત્યારે પ્રશ્ન એ છે કે શું તે માર્ગનું ચયન કરવું સુરક્ષિત છે?

કપીવા (Kapiva) નાં  વેઈટ મેનેજમેન્ટ જ્યુસ લાંબા સમયના વજન મેનેજમેન્ટ માટે સૌથી પ્રભાવી છે. તેઓ શક્તિશાળી આયુર્વેદિક ઘટકોનો ઉપયોગ કરીને બનાવવામાં આવે છે અને અવિનાશી સહાયક લક્ષણો ધરાવે છે. દરેક ઉત્પાદનમાં એવા ઘટકો હોય છે જે કૃત્રિમ અથવા હાનિકારક ઉમેરણો વિના મોસમી રીતે મેળવવામાં આવે છે. કપીવા (Kapiva) દ્વારા ઑફ કરેલ પ્રોડક્ટ્સની રેંજ ભારે સંશોધન-સમર્થિત છે અને નિષ્ણાતો દ્વારા મંજૂર કરેલ માર્ગદર્શન હેઠળ બનાવવામાં આવે છે. વધારામાં, આ વેઈટ મેનેજમેન્ટ પ્રોડક્ટ્સ તમને જીવનશૈલીમાં તીવ્ર પરિવર્તન કરવાની અપેક્ષા રાખ્યા વગર ફિટ રહેવામાં મદદ કરે છે.

તમારા વજનને સુરક્ષિત અને કુદરતી રીતે મેનેજ કરવા માટે બે સર્વોત્તમ સેલ્સ પ્રોડક્ટ્સ નિમ્નલિખિત છે

1. ગેટ સ્લિમ જ્યુસ

હઠીલી ચરબીને કાઢી નાખવું એ એક અઘરું કાર્ય છે, કપીવા (Kapiva) નું ગેટ સ્લિમ જ્યુસ એ એક પૌષ્ટિક પીણું છે જે તમને આમાં સહાય કરે છે. તે પોષક તત્ત્વોથી ભરપૂર છે જે ફ્લેક્સ સીડ્સ અને એરંડીના સીધા અર્ક માંથી આવે છે જે તમારી પાચન તંત્ર અને એકંદર સ્વાસ્થ્યને વધારવા માટે પ્રખ્યાત છે. કપીવા (Kapiva) એકેડેમી ઑફ આયુર્વેદના ડૉ. આનંદે જણાવ્યું હતું કે, “અમે 12 આયુર્વેદિક જડીબુટ્ટીઓ જેમ કે સાન બીજ, એરંડમૂલ અને દરુહરિદ્રાના અર્ક સાથે ગેટ સ્લિમ જ્યુસ તૈયાર કર્યો છે જે પ્રાકૃતિક અને વેઈટ મેનેજમેન્ટમાં મદદ કરવા માટે સમયની કસોટી પર ટકાઉ માર્ગ માટે ખરી ઉતરી છે. આ જડીબુટ્ટીઓ ખાસ કરીને પસંદ કરવામાં આવી હતી કારણ કે તેઓ મુખ્ય ચિંતાના ક્ષેત્રો જેમ કે ચરબી ઘટાડે છે અને તમને ભૂખણો પૂર્ણપણે એહસાસ કરાવે છે. વધુમાં, આ હેલ્થ ડ્રિંક બ્લડ પ્યુરિફાયર તરીકે કામ કરે છે અને ત્વચા સંબંધિત વિવિધ બિમારીઓથી સંઘર્ષ કરે છે.”

તમને જાણકારી છે? – આયુર્વેદની કપીવા (Kapiva) એકેડમીએ એક રિસર્ચ કર્યું હતું જેમાં જણાવામાં આવ્યું હતું કે 62% વપરાશકર્તાઓએ આ હેલ્થ ડ્રિંકનું સેવન કરીને 2 કિલો વજન ઓછું કર્યું છે. વધારામાં, જ્યારે વજન સંબંધિત મુશ્કેલીઓની વાત થાય છે ત્યારે 90% વપરાશકર્તાઓએ જીવનશૈલીમાં તીવ્ર પરિવર્તન નોંધ્યા છે.

તમારા દરરોજના આહારમાં તેને કેવી રીતે સામેલ કરશો?

ઉપયોગ કરતા પહેલાં બોટલને સારી રીતે હલાવો

એક ગ્લાસ પાણીમાં 30 મિલી ગેટ સ્લિમ જ્યુસને ભેળવો

દિવસમાં બે વાર, ભોજનના એક કલાક પહેલાં તેને પીવો

2. એલો ગાર્સિનિયા જ્યુસ

નામ જ નિર્દેશિત કરે છે તેમ, આ હેલ્થ જ્યુસ ગાર્સિનિયા અને એલોવેરાનું મિશ્રણ છે, જેનું મિશ્રણ વજનને નિયંત્રિત કરવા માટે અત્યંત પ્રભાવકારી છે. ડૉ. આનંદ ઉમેરે છે, “એક હર્બલ ફોર્મ્યુલેશન હોવાથી, આના સેવનથી કોઈ હાનિકારક દુષ્પ્રભાવ થતા નથી. એલો + ગાર્સિનિયાના આ જ્યુસનું મિશ્રણ ભૂખને દબાવીને ચયાપચયને વધારવામાં મદદ કરે છે, આમ આખો દિવસ વધુ કેલરી ધટાડવામાં મદદ કરે છે”. તે મજબૂત એન્ટીબેક્ટેરિયલ અને બળતરા વિરોધી ગુણધર્મો ધરાવે છે જે માત્ર વજન ઘટાડવા જ નહીં પણ ચરબી ઘટાડવામાં પણ સહાય કરે છે. તમારા વેઈટ મેનેજમેન્ટના આહારમાં ઉમેરવા માટેનો આ એક પૂર્ણ રૂપે સવારનો ડોઝ છે.

તમને જાણકારી છે? – કપીવા (Kapiva) ખાતે નિષ્ણાતોની ટીમ દ્વારા કરવામાં આવેલા એક આંતરિક અધ્યયન અનુસાર, અમને જાણવા મળ્યું કે અમારા ખરીદદારોમાંથી 69% લોકોએ આ જ્યુસનું દૈનિક ધોરણે સેવન કર્યા પછી આશરે 1 કે 2 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે.

તમારા દરરોજના આહારમાં તેને કેવી રીતે સામેલ કરશો?

● 250ml પાણીમાં 30ml એલો ગાર્સિનિયાનો જ્યુસ મિક્સ કરો

● તમારી પસંદગી મુજબ ખાંડ/મધ/મીઠું ઉમેરો

● દરરોજ સવારે ખાલી પેટે તેને પીવો

નિષ્કર્ષ

આ આધુનિક અને ઝડપી ગતિશીલ જીવનશૈલીમાં જે આપણા પૈકીના મોટાભાગના લોકો જીવે છે, સ્તર જોવું એ છેલ્લી પ્રાથમિકતા બની જાય છે પરંતુ કપીવા (Kapiva) ના 100% પ્રાકૃતિક વજન ઘટાડવાના જ્યુસ સાથે, વ્યક્તિ ફિટ અને સ્વસ્થ રહેવાની પ્રાકૃતિક રીતો સરળતાથી અપનાવી શકે છે. અહીં પ્રોડક્ટ્સની પૂરી રેંજ જુઓ અને દરેક પસાર થતા દિવસને ઓછા વજન અને સ્થૂળતાના ઓછા અવરોધો સાથે લિંક કરો.

આ લેખ કપીવા (Kapiva) વતી Studio 18 દ્વારા લખાયેલ છે.Source link

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,329FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles