Tuesday, May 17, 2022

Surat : યુવક માસીની દીકરીને ફોન પર મેસેજ કરી કરતો હતો હેરાન, ભાઈને ખબર પડી ને પછી….<p><strong>સુરત :</strong> અમરોલી કાંસાનગર વિસ્તારમાં યુવકની હત્યાને મામલે ચોંકાવનારી વિગતો સામે આવે છે. અજય રાઠોડ નામના યુવક ની હત્યા કરવામાં આવી હતી. અમરોલી પોલીસે 7 આરોપીની ધરપકડ કરી છે. તલવાર અને ચપ્પુના ઘા ઝીંકી હત્યા કરાઈ હતી. છોકરીની છેડતી બાબતે ચાલતા ઝગડા છોડવવા પડેલા યુવકની જ હત્યા કરી નાંખી હતી. અમરોલી પોલીસ ગણતરીના દિવસોમાં હત્યારાઓને ઝડપી પાડવામા આવ્યા છે. યુવતીને છેડતી બાબતે હત્યા &nbsp;કરવામાં આવી હોવાની વાત સામે આવી છે.&nbsp;</p>
<p>આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, &nbsp;સુરતનાં અમરોલી વિસ્તારનાં કાસા નગરમાં બે જૂથ વચ્ચેના આંતરિક ઝઘડામાં એક નિર્દોષનો ભોગ લેવાયો હતો. ગત રવિવારે રાત યુવતીને લઈ થયેલા ઝઘડામાં સમાધાન બાદ ફરી બન્ને એક ફળિયાના યુવકોએ બીજા ફળિયામાં ઘૂસીને મારામારી કરતા વૃદ્ધ સહિત ચાર જણાને ગંભીર ઇજા થઇ હતી. આ મારામારીનો અવાજ સાંભળી મૃતક અજય રાઠોડ ઘર બહાર નીકળતા એની ઉપર હુમલો થયો હતો. લોહીલૂહાણ પડેલા અજયને 108ની મદદથી સ્મીમેર લવાતા મૃત જાહેર કરાયો હતો. મૃતક અજય રાઠોડ સફાઇ કર્મચારી હતો. અમરોલી પોલીસે સમગ્ર મામલે cctv ફૂટેજના આધારે &nbsp;આગળની તપાસ હાથ ધરી હતી અને સાત આરોપીઓને પકડી પાડ્યા હતા.&nbsp;</p>
<p>ન્યુ કાસાનગર ખાતે રહેતા વિનોદ ઇશ્વર રાઠોડની માસી કોસાડ વિસ્તારમાં રહે છે. ન્યુ કાસાનગરનાર હેતો વિશાલ ઉર્ફ વિકો મોહન રાઠોડ વિનોદની માસીની દીકરીને ફોન પર મેસેજ કરીને હેરાન કરતો હતો. આ મુદ્દે વિનોદની માસીના દીકરા સાથે વિશાલનો ઝગડો થયો હતો. જોકે, મહોલ્લાના લોકોના સમજાવવાથી સમાધાન થયું હતું. આ પછી રવિવારે રાત્રે વિશાલ અને તેની સાથે તેનો ભાઈ મુકેશ રાઠોડ, રાકેશ રાઠોડ તેના મિત્રો ચેતન,સાગર,અતુલ અને ચેતતના બે બનેવીઓ કમો તથા રાકેશ વિનોદની માસીના ઘરે આવીને માસી સાથે ઝગડો કરવા લાગ્યા હતા. આ ઝઘડામાં અજયનું મોત થયું હતું.&nbsp;</p>
<p>Botad : 20 વર્ષીય યુવતીને ગોંધી રાખી 3 યુવાનોએ માણ્યું વારંવાર શરીરસુખ ને પછી તો….</p>
<p>બોટાદઃ રાણપુર તાલુકાના અળવ ગામમાં 20 વર્ષીય યુવતી સાથે સામૂહિક દુષ્કર્મ થયું હોવાની ઘટના સામે આવતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. યુવતીને અળવ ગામના યુવાનો દ્વારા વાડીમાં ગોંધી રાખી સામૂહિક દુષ્કર્મ ગુજારવામાં આવ્યું હતું. &nbsp;યુવતીને અળવ ગામની &nbsp;વાડીએ ગઈ લઈ ગયા હતા. વાડીએ યુવતીને નશો કરાવી અને ત્રણે યુવાનોએ સાથે મળી દારૂ પીધા બાદ ત્રણેય યુવાનોએ દુષ્કર્મ ગુજાર્યું હતું.&nbsp;</p>
<p>અળવ ગામના ત્રણેય યુવાનોએ દુષ્કર્મ ગુજાર્યું હોવાની ફરિયાદ થતાં ખળભળાટ મચી ગયો છે. ૯ ડિસેમ્બરથી ૨૬ ડિસેમ્બર સુધી યુવતીને વાડીએ ઓરડીમાં ગોંઘી રાખી હતી તેવી પ્રાથમિક માહિતી ફરિયાદના આધારે મળી રહી છે. યુવતી હાલ જામનગર જીજી હોસ્પિટલ ખાતે સારવાર લઈ રહી છે.<br />યુવતીએ ત્રણેય યુવાનો વિરુધ્ધ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે. પોલીસે ત્રણેય યુવાનો વિરૃધ્ધ ગુનો નોંધી આરોપીઓને પકડવા ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.</p>
<p>આ અંગેની વધુ વિગતો એવી છે કે, યુવતીને દારૂ પીવાની ટેવ હોવાથી તેણે અળવના એક યુવકને દારૂ આપી જવા માટે ફોન કર્યો હતો. જોકે, યુવકે દારૂ જોઇતો હોય તો અળવ સ્થિત વાડીએ આવીને લઈ જવા જણાવ્યું હતું. આથી યુવતી દારૂ લેવા પહોંચતા અન્ય એક યુવક તેને વાડીએ લઈ ગયો હતો. અહીં હાજર ત્રણેય યુવકોએ યુવતીને ઓરડીમાં જ દારૂ પીવડાવ્યો હતો. તેમજ તેને અહીં જ 18 દિવસ સુધી ગોંધી રાખી પરાણે શરીરસુખ માણ્યું હતું.&nbsp;</p>
<p>ગત 26મી ડિસેમ્બરે આ નરાધમોએ કોઇને ન કહેવા અને ગામ છોડી દેવાની શરતે યુવતીને મુક્ત કરી હતી. આ પછી યુવતીએ જામનગરમાં સંબંધી જાણ કરતાં તેમમે રાણપુર પોલીસને જાણ કરી હતી. આ પચી યુવતીએ રાણપુરમાં સામૂહિક દુષ્કર્મની ફરિયાદ કરી હતી.&nbsp;</p>Source link

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,311FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles